กิจกรรม
โครงการส่งเสริมอาชีพคนพิการ ผู้ด้อยโอกาสและผู้ป่วยเอดส์ เทศบาลตำบลดอยฮาง หลักสูตร การทำตุงล้านนาประเพณีปีใหม่เมือง
![img](https://doihang.go.th/assets/images/image_activity/C9L9tT7NNGz8vm.jpg)
วันที่ 9 เมษายน 2567 เทศบาลตำบลดอยฮาง โดย นายเอื้ออังกูร เทพสมรส นายกเทศมนตรีตำบลดอยฮางพร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลฯและเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลดอยฮางได้เป็นประธานเปิดโครงการส่งเสริมอาชีพคนพิการ ผู้ด้อยโอกาสและผู้ป่วยเอดส์ เทศบาลตำบลดอยฮาง หลักสูตร การทำตุงล้านนาประเพณีปีใหม่เมือง ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลดอยฮาง
เมื่อ : 09/04/2567