กิจกรรม
กิจกรรมการทำน้ำยาล้างจานโดยสมุนไพรจากชุมชน
![img](https://doihang.go.th/assets/images/image_activity/AWvxavEKoVXtxSm.jpg)
วันที่ 31 ส.ค.2566
นายเอื้ออังกูร เทพสมรส นายกเทศมนตรีตำบลดอยฮาง พร้อมคณะผู้บริหาร และสมาชิกสภา ร่วมเปิดโครงการส่งเสริมคุณภาพชีวิตผู้ด้อยโอกาสและผู้ยากไร้ตำบลดอยฮาง กิจกรรมการทำน้ำยาล้างจานโดยสมุนไพรจากชุมชน ณ อาคารอเนกประสงค์บ้านยางคำนุ ม 5 ต ดอยฮาง